



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA RANGI NA VANISHI (PAINTS AND VARNISH STANDARDS)

Dar es Salaam, 16, Januari 2026

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa juu ya matakwa ya viwango vya rangi na vanishi. Mafunzo haya yatafanyika **tarehe 25 hadi 26 Machi, 2026** katika ukumbi wa TBS, Makao Makuu Ubungo Dar es Salaam.

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa **ubora viwandani, wazalishaji na watengenezaji wa rangi, fundi rangi, waagizaji wa bidhaa kutoka nje ya nchi, wasambazaji na wadau wengine.**

Mshiriki atapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: researchandtraining@tbs.go.tz: akianisha jina kamili, anwani, namba ya simu na taasisi (kama ipo).

Gharama za kushiriki mafunzo ni **Shilingi Laki Tatu Tu (TZS 300,000/=)** kwa siku zote mbili kwa mshiriki. Mshiriki atahitajika kujigharimia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo mshiriki atapewa cheti cha ushiriki.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba **0800110827** kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa (02:00 asubuhi – 10:00 jioni).

Imetolewa na:

Gladness H. Kaseka
MENEJA UHUSIANO NA MASOKO



"Kuchochea Ubora na Usalama kwa Maisha Bora"

TBS MAKAO MAKUU
Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: <http://www.tbs.go.tz>
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI
Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

TBS KANDA YA ZIWA
Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI
Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI
Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI
Jengo la NSSF (Mafao House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023